back
Giỏ hàng
Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg (QUẢNG BÌNH) hộp 10 vỉ x 10 viên
Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg (QUẢNG BÌNH) hộp 10 vỉ x 10 viên
Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg (QUẢNG BÌNH) hộp 10 vỉ x 10 viên
1/1

Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg (QUẢNG BÌNH) hộp 10 vỉ x 10 viên

Thuốc giảm đau, hạ sốt Paracetamol 500mg (QUẢNG BÌNH) hộp 10 vỉ x 10 viên

Vui lòng nhập địa chỉ của bạn, chúng tôi sẽ hiện thị nhà thuốc gần bạn nhất
map
pharmacy

Đánh giá
rating-/-
Khoảng cách
-
Phản hồi
-

Medigo Cam Kết

100% sản phẩm chính hãng

Nhà thuốc uy tín

Dược sĩ tư vấn miễn phí

Giao hàng nhanh chóng

Trả hàng hoàn tiền 100% nếu không hài lòng

Mở hộp kiếm tra nhận hàng

Chọn địa chỉ giao thuốc để xem nhà thuốc gần nhất
Giao đến
pharmacy

Đánh giá
rating-/
Khoảng cách
-
Phản hồi
-

Thông tin sản phẩm

Xem đầy đủ

1. Công dụng/Chỉ định:

Điều trị triệu chứng hạ sốt, giảm đau nhẹ và vừa trong các trường hợp: sốt, nhức đầu, nhức nửa đầu, cảm lạnh, cảm cúm, đau họng, đau răng, đau nhức xương, đau do hành kinh, đau do viêm khớp.

2. Liều lượng và cách dùng:

- Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống mỗi lần 1 -2 viên, khoảng thời gian đưa thuốc 4 - 6 giờ một lần
(Uống tối đa 1g/ lần, 4g/ 24h)
- Trẻ em dưới 12 tuổi: không khuyến khích dùng do dạng bào chế và hàm lượng của chế phẩm không phù hợp với liều lượng của trẻ em dưới 12 tuổi.

3. Chống chỉ định:

- Người bệnh nhiều lần thiếu máu hoặc bệnh tim, phổi, thận hoặc gan
- Người bệnh quá mẫn với paracetamol
- Người bệnh thiếu hụt G6PD ( Glucose 6 phosphat dehydrogen)

4. Thành phần:

Paracetamol 500mg
Tá dược vừa đủ 1 viên

5. Bảo quản:

Nơi khô ráo, tránh ánh sáng trực tiếp, nhiệt độ không quá 30 độ C.

6. Hạn dùng:

36 tháng kể từ ngày sản xuất

7. Phân loại sản phẩm:

Thuốc giảm đau, hạ sốt